Remint Network: Token Karancin

Remint Network: Token Karancin

MICHANISS: A halin yanzu, kowace ma'amala da aka gudanar ta amfani da fasalin P2P a cikin aikace-aikacen Remint yana ɗaukar kuɗin ciniki. Ana cire waɗannan kudade daga baya daga wadatar da ke yawo. Nan ba da jimawa ba za mu shirya abubuwan ƙonawa da nufin ƙara rage wadatar tsabar kuɗi. Koyaya, sabanin raguwar sannu a hankali da aka samu ta hanyar cire ƙaramin yanki na tsabar kuɗi ta hanyar kuɗin ma'amala, waɗannan al'amuran ƙonawa za su haɗa da raguwa mai yawa a adadin tsabar kuɗi gaba ɗaya.

RAGE RASHIN KASHI: Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke ba da gudummawa sosai don ci gaba da ƙarancin alamar Remint shine tsabar kuɗin da aka yi hasashe waɗanda ba za su taɓa shiga kasuwa ba saboda an manta da asusu ko rashin aiki. Dangane da lissafin mu, wannan yayi daidai da kusan kashi 35% na duk tsabar kuɗin da ake hakowa kafin jeri. Bugu da ƙari, waɗannan tsabar kuɗin da aka manta za a cire su a ƙarshe abubuwan da suka faru na ƙonawa, wanda zai haifar da raguwa mai mahimmanci a duka abubuwan da ke yawo da kuma jimlar wadata.

SABABBIN KULLE TOKEN: Za'a aiwatar da tsarin saka hannun jari da jadawali, tare da kulle wani yanki mai mahimmanci na isar da alama ta atomatik (ainihin iyakar abin da har yanzu ba a yanke shawarar ba). Wannan yana taƙaita wadatar da ke yawo cikin ƙayyadaddun lokaci, ma'auni mai mahimmanci wanda ke rage haɗarin rage darajar cikin sauri wanda zai iya faruwa idan ba haka ba.

KUDADEN SALLAR KAN MUSULUNCI: Za mu daidaita darajar alamar Remint ta hanyar gabatar da kuɗaɗen siyar da za su ba da gudummawa ga haɓakar alamar. Lokacin da masu amfani suka shiga cikin siyar da alamun Remint, wani yanki na ƙimar ciniki ana karkata zuwa aiwatar da kudaden siyarwa. Ana sake saka kudaden shiga daga waɗannan kuɗaɗen zuwa cikin wurin ruwa ta hanyar injin atomatik da aka ƙera don haɓaka ƙimar alamar. Wannan yana ƙarfafa masu amfani don riƙe alamun su, maimakon sayar da su.

KUDIN AZUMIN: A yau, akwai statscoins da yawa a kasuwa, alamomin da aka haɗa su da kadarori don hana haɓakar ƙimar ƙimar kasuwar su. Wannan hanya ba ta da kyau sosai, domin ta hanyar kawar da sauyin yanayi, yana kawo cikas ga haƙiƙanin yuwuwar kuɗi na haɓaka cikin sauri. Sabili da haka, muna gabatar da asusun Remint - ra'ayi na juyin juya hali wanda ke da yuwuwar kawo sauyi a kasuwar crypto ta hanyar amfani da ƙarfin bangarorin biyu - kiyaye kwanciyar hankali yayin da kuma sauƙaƙe haɓaka cikin sauri. Don cikakkiyar fahimta, da fatan za a koma zuwa sashe na 5.4 a cikin farar takardanmu (haɗin da aka bayar a ƙasa).

Farin Fata

Karin Labarai

Meke Faruwa Yanzu

A halin yanzu, manufar ƙungiyar ita ce tabbatar da lasisin ICO. Da zarar an sami abubuwan da suka dace, za mu ci gaba da shirin fitar da mu. Duk da haka, samun

Kara karantawa "

P2P & VIP

Ayyukan P2P a cikin ƙa'idar yanzu yana aiki kuma yana sake gudana. Kamar yadda masu gudanar da tattaunawar mu suka sanar da ku a lokuta da yawa, aikin yana da

Kara karantawa "